LỄ KẾT NẠP ĐẢNG VIÊN MỚI Chiều ngày 11 tháng 01 năm 2018, chi bộ khoa Công nghệ may thời trang đã tổ chức Lễ kết nạp đảng viên cho quần chúng ưu tú Bùi Thị Hà. Từng bước tăng cường sức chiến đấu và bảo đảm tính kế thừa, phát triển liên tục của Đảng, đáp ứng yêu cầu nhiệm vụ trong công tác xây dựng tổ chức Đảng trong chi bộ và Đảng bộ nhà trường.
Thông báo về việc hết thời hạn học tập tại trường đối với các sinh viên cao đẳng khóa 52, 53. Quyết định số 01/QĐ-CĐCNNĐ và 02/QĐ-CĐCNNĐ ngày 16/04/2013 của Hiệu trưởng trường Cao đẳng Công nghiệp Nam Định về việc sinh viên cao đẳng khóa 52 hết thời gian tối đa được phép học tập tại Trường và hết thời gian xét tốt nghiệp. Trong đó có 76 sinh viên cao đẳng khóa 52 và 44 sinh viên cao đẳng khóa 53 có danh sách kèm theo.
Báo cáo công khai năm học 2015-2016 1. Công khai cam kết chất lượng giáo dục và chất lượng giáo dục thực tế. 2. Công khai các điều kiện đảm bảo chất lượng giáo dục. 3. Công khai thu chi tài chính.
LỄ KẾT NẠP ĐẢNG VIÊN MỚI Chiều ngày 22 tháng 12 năm 2017, chi bộ phòng Tổ chức Hành chính đã tổ chức Lễ kết nạp đảng viên cho quần chúng ưu tú Trần Thị Minh Nguyệt. Từng bước tăng cường sức chiến đấu và bảo đảm tính kế thừa, phát triển liên tục của Đảng, đáp ứng yêu cầu nhiệm vụ trong công tác xây dựng tổ chức Đảng trong chi bộ và Đảng bộ nhà trường.
Thông báo đăng ký tín chỉ kỳ II năm học 2017-2018 Thực hiện kế hoạch giảng dạy Học kỳ II năm học 2017 - 2018. Hiệu trưởng thông báo tới các đơn vị, cố vấn học tập và sinh viên các lớp Cao đẳng khóa 53, 54, 55, 56, 57 kế hoạch đăng ký tín chỉ.