Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh cao đẳng năm 2022 Tiếp tục thực hiện Kế hoạch tuyển sinh năm 2022. Hôm nay, ngày 14 tháng 7 năm 2022. Trường Cao đẳng Công nghiệp Nam Định tổ chức Hội nghị triển khai công tác tuyển sinh cao đẳng năm 2022.
Lễ kết nạp đảng viên mới Được sự đồng ý của Đảng uỷ Trường Cao đẳng Công nghiệp Nam Định, sáng nay ngày 08/7/2022 Chi bộ Khoa Công nghệ thông tin và Chi bộ Khoa Kinh tế tổ chức Lễ kết nạp đảng viên mới cho các quần chúng ưu tú của hai chi bộ.
Học sinh TT GDTX huyện Hải Hậu kết thúc đợt học tập, thực tập tại CĐ Công nghiệp Nam Định Trong thời gian học tập tại trường, các em đã được các thầy, cô giáo nhiệt tình, hướng dẫn, dạy bảo và được làm quen với các thiết bị hiện đại, tiên tiến nhất.
Chuyên gia Đức làm việc với Nhà trường về công tác chuẩn bị cho kỳ thi tốt nghiệp Trường Cao đẳng Công nghiệp Nam Định là trường duy nhất trong các trường tham gia đào tạo nghề "Thiết kế thời trang" thí điểm theo chương trình đào tạo của CHLB Đức.
Chào mừng học sinh Trung cấp tại Trung tâm GDTX huyện Hải Hậu về trường học tập nghề nghiệp Hôm nay, ngày 30 tháng 5 năm 2022. Trường Cao đẳng Công nghiệp Nam Định tổ chức tiếp đón học sinh tại TT GDTX huyện Hải Hậu về trường học tập các nghề Điện; Điện tử, Nhiệt lạnh và Công nghệ thông tin.